Industries,Energy and Labour Department

कोण कोण आहे

अ.क्र. नाव पदनाम
1 श्री. वेणूगोपाल रेड्डी (भा.प्र.से.) प्रधान सचिव (उद्योग)
2 श्री.संजय देगांवकर सह सचिव (उद्योग)
3 श्री. सं.शं.इंगळे उप सचिव (उद्योग)
4 डॉ.ना.कों.भोसले उप सचिव (उद्योग)
5 श्री.क.प्रे.पाटील अवर सचिव (उद्योग-4)
6 श्रीमती स.दा.काळे अवर सचिव (उद्योग-9)
8 श्री. विनोद सो.मेंढे कक्ष अधिकारी (उद्योग-2)
9 श्री.सं. ज. काळे कक्ष अधिकारी (उद्योग-3)
10 श्रीमती कविता वि. पवार कक्ष अधिकारी (उद्योग-6)
11 रिक्त कक्ष अधिकारी (उद्योग-7)
13 श्री.श.र.साळुंखे कक्ष अधिकारी (उद्योग-9ब)
14 श्रीमती दिपाली स. पाटील (दिवटे) कक्ष अधिकारी (उद्योग-9अ)
15 रिक्त कक्ष अधिकारी (उद्योग-10)
1 श्री. असीम गुप्ता (भा.प्र.से.) प्रधान सचिव (ऊर्जा)
2. श्री. उ.द.वाळुंज सह सचिव (ऊर्जा)
3 श्री. प्र.पुं.बडगेरी उप सचिव (ऊर्जा)
5 श्री.म.मा.मोरवे अवर सचिव (ऊर्जा-2)
1 श्री. राजेश कुमार (भा.प्र.से.) अपर मुख्य सचिव (कामगार व प्रशासन)
6 श्री.ना.रा.ढाणे (अ.का.) अवर सचिव (ऊर्जा-3)
7 श्रीमती श्रध्दा कोचरेकर अवर सचिव (ऊर्जा-4)
2 श्री.श.मा.साठे सह सचिव (कामगार)
8 श्री.ना.रा.ढाणे अवर सचिव (ऊर्जा-7)
3 डॉ.श्री.ल. पुलकुंडवार उप सचिव (प्रशासन)
9 श्रीमती सं.गो.लांडे कक्ष अधिकारी (ऊर्जा-1)
10 श्री. मिलिंद चोपडे वि.का.अ. (ऊर्जा-5)
4 श्री.राजेंद्र शा. कौरते अवर सचिव (कामगार-4)
11 रिक्त कक्ष अधिकारी (ऊर्जा-5)
5 श्री.र.ह.श्रावणपाटील अवर सचिव (कामगार-9)
12 श्री.रा.मा.आंबीकर कक्ष अधिकारी (ऊर्जा-7)
6 श्रीमती शितल स. निकम अवर सचिव (प्रशासन1,3,5)
13 श्री. प्र.चं.चौधरी कक्ष अधिकारी (ऊर्जा-7)
7 श्री.मेघश्याम नवार कक्ष अधिकारी (कामगार-1)
8 श्री. सु.गो.सुगांवकर कक्ष अधिकारी (कामगार-2)
9 श्रीमती कांचन पाटील कक्ष अधिकारी (कामगार-3)
10 श्री. सं.वि.काळभोर कक्ष अधिकारी (कामगार-5)
11 श्री. अरुण व. शिंदे कक्ष अधिकारी (कामगार-6)
12 रिक्त कक्ष अधिकारी (कामगार-7)
13 श्रीमती सुमिता घाडगे कक्ष अधिकारी (कामगार-7अ)
14 श्रीमती श.अ. मोरे कक्ष अधिकारी (कामगार-10)
15 रिक्त कक्ष अधिकारी (प्रशासन-1)
16 श्री.नि.जो.डंगारे कक्ष अधिकारी (प्रशासन-2)
17 श्रीमती अक्षता का. देसाई कक्ष अधिकारी (प्रशासन-3)
18 श्रीमती वैशाली तांबे (अ.का.) कक्ष अधिकारी (प्रशासन-4)
19 रिक्त कक्ष अधिकारी (प्रशासन-5)
16 श्री.कि.मो.सोईतकर कक्ष अधिकारी, रोख शाखा
17 श्री.मेघश्याम नवार (अ.का.) कक्ष अधिकारी, नोंदणी शाखा
7 श्री किरण जाधव अवर सचिव (उद्योग-14)
12 श्री अनिलकुमार रा उगले कक्ष अधिकारी (उद्योग-8)
4 रिक्त उप सचिव (ऊर्जा)
  • डिजिटल भारत
  • आधार कार्ड
  • भारत सरकार
  • आपले सरकार
  • डिजिटल लॉकर